ถังเก็บน้ำ DOS Life ภายใต้กลุ่มบริษัท ธรรมสรณ์ จำกัด จัดโครงการ Dos life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน นำโดย คุณประเทพ หลำสมหวัง ผู้อำนวยการสำนักผลิตอาวุโส เป็นตัวแทนบริษัทฯ มอบถังเก็บน้ำ 2,000 ลิตร จำนวน 10 ใบ ให้กับ องค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรสาคร เพื่อนำไปใช้เป็นสาธารณประโยชน์ ณ รพ.สนามควบคุม Covid-19 โดยมี คุณอุดม ไกรวัตนุสสรณ์ นายก อบจ.สมุทรสาคร เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 5 ก.ค. 64 ที่ผ่านมา
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่
Website : https://www.dos.co.th/
Facebook : https://www.facebook.com/DOSLIFEbrand/
Instagram : https://www.instagram.com/doslifebrand/
Line : https://line.me/R/ti/p/%40doslife
ํYoutube : https://goo.gl/Hv8F5z
DOS Life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน มอบถังเก็บน้ำให้แก่ อบจ.สมุทรสาคร
5 กรฏาคม 2021
![](https://dos.co.th/sites/default/files/styles/max_width_1200px/public/DOS%20%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%98%E0%B8%B1%E0%B8%8D%E0%B8%8D%E0%B8%B2%20%285%29.jpg?itok=WBwSdQ8Z)
ภาพอื่นๆ
กดเพื่อชมภาพขนาดใหญ่