ถังเก็บน้ำ DOS Life ภายใต้กลุ่มบริษัท ธรรมสรณ์ จำกัด จัดโครงการ Dos life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน นำโดย คุณรุ่งทิพย์ กู้เกียรติศักดิ์ ผู้จัดการฝ่ายทรัพยากรบุคคล และพนักงาน เป็นตัวแทนบริษัทฯ มอบถังเก็บน้ำ 2,000 ลิตร จำนวน 10 ใบ ให้กับโรงพยาบาลศรีธัญญา เพื่อนำไปใช้เป็นสาธารณประโยชน์แก่บุคคลากรทางการแพทย์ และเจ้าหน้าที่ในโรงพยาบาล โดยมี คุณคมสันต์ ชิดเชื้อ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจอำนวยการโรงพยาบาลศรีธัญญา เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 2 ก.ค. 64 ที่ผ่านมา
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่
Website : https://www.dos.co.th/
Facebook : https://www.facebook.com/DOSLIFEbrand/
Instagram : https://www.instagram.com/doslifebrand/
Line : https://line.me/R/ti/p/%40doslife
ํYoutube : https://goo.gl/Hv8F5z
DOS Life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน มอบถังเก็บน้ำให้แก่รพ. ศรีธัญญา
2 กรฏาคม 2021
![](https://dos.co.th/sites/default/files/styles/max_width_1200px/public/DOS%20Life%20%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%98%E0%B8%B1%E0%B8%8D%E0%B8%8D%E0%B8%B2%20%282%29.jpg?itok=Jc3r3ObC)
ภาพอื่นๆ
กดเพื่อชมภาพขนาดใหญ่