ถังเก็บน้ำ DOS Life ภายใต้กลุ่มบริษัท ธรรมสรณ์ จำกัด จัดโครงการ Dos life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน มอบถังเก็บน้ำ เพื่อสาธารณประโยชน์ ให้กับโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน ตะโกปิดทอง อ. สวนผึ้ง จ. ราชบุรี เพื่อมอบรอยยิ้มให้เด็กที่ห่างไกล ได้มีถังเก็บน้ำสะอาดไว้ใช้ ทั้งนี้นำโดยตัวแทนบริษัท ธรรมสรณ์จำกัด เข้าส่งมอบถังเก็บน้ำ 1000 ลิตร จำนวน 6 ใบ โดย ร.ต.ต.ชนินทร์ ถนนกลาง ตำแหน่ง รอง สว(ป) ทำหน้าที่ครูใหญ่โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน ตะโกปิดทอง เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 2 ธันวาคม 64 ที่ผ่านมา
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่
Website : https://www.dos.co.th/
Facebook : https://www.facebook.com/DOSLIFEbrand/
Instagram : https://www.instagram.com/doslifebrand/
Line : https://line.me/R/ti/p/%40doslife
ํYoutube : https://goo.gl/Hv8F5z
DOS Life แบ่งปันน้ำสะอาด ใส่ใจสุขภาพชุมชน มอบถังเก็บน้ำให้แก่ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนตะโกปิดทอง จ.ราชบุรี
8 ธันวาคม 2021
![](https://dos.co.th/sites/default/files/styles/max_width_1200px/public/Doslife%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B9%88%E0%B8%87%E0%B8%9B%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%AA%E0%B8%B0%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%94%20%2818%29.jpg?itok=XCl-8e9d)
ภาพอื่นๆ
กดเพื่อชมภาพขนาดใหญ่